Artboard 1

นางวาสนา มะเจะแน
Mrs.Watsana Machenae
watsana.m@pnu.ac.th
085 895 4318

หัวหน้าสำนักงานผู้อำนวยการ

Artboard 1 copy 2

นายมะตอเย๊ะ ฮามะ
Mr.Matoryeh  Hama
matoryeh.h@pnu.ac.th
084 068 2947

นักวิชาการศึกษา

Artboard 1 copy 3

นางนูรอาซีกีน  มะแร
Mrs.Nurasikeen  Mahrae
nurasikeen.m@pnu.ac.th
080 872 0925

นักวิชาการศึกษา

Artboard 1 copy 4

นางสาวฮุสนา  ดอเลาะ
Ms.Husna  Doloh
husna.d@pnu.ac.th
087 390 2373

นักวิจัย

Artboard 1 copy 5

นายดลรามาน  พันหวัง
Mr.Dolraman  Panwang
dolraman.p@pnu.ac.th
080 704 9337

นักวิเคราะห์นโยบายและแผน

Artboard 1 copy 6

นางอาวานีส กือมอ
Mrs.Awanis  kuemo
awanis.k@pnu.ac.th
093 741 5995

นักวิชาการพัสดุ

Artboard 1 copy 7

นางสาวฟูรีดา  หะมะ
Ms.Fureeda  Hama
fureeda.h@pnu.ac.th
080 711 4113

นักวิชาการเงินและบัญชี

Artboard 1 copy 8

นางสาวซีตีมาเรีย กาเดร์
Ms.Seeteemaria  kaday
ceeteemaria.k@pnu.ac.th
093 583 0670

นักวิชาการเงินและบัญชี

Artboard 1 copy 9

นายอับดุลรอฮิม  มามะ
Mr.Abdunrohim  Mama
abdunrohim.m@pnu.ac.th
084 747 3179

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

Artboard 1 copy 10

นายนิมูฮัมหมัดฟิตรี อาแว
Mr.Nimuhammadfittree  Awae
fittree.a@pnu.ac.th
084 069 2514

นักวิชาการโสตและทัศนศึกษา

Artboard 1 copy 11

นายอับดุลฮาฟิซ ดอเลาะ
Mr.Abdulhafiz  Doloh
abdulhafiz.d@pnu.ac.th
082 261 6090

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป

Artboard 1 copy 12

นางรอกายะห์ วาเต๊ะ
Mrs.Rokayah  Wateh
rokayah.w@pnu.ac.th
087 968 3240

แม่บ้าน

Artboard 1 copy 13

นางนูรีดา  บินมะเกะ
Mrs.Nurida  Binmakae
nurida.b@pnu.ac.th

แม่บ้าน

Artboard 1 copy 14

นายกูฮาฟีซี ยูโซ๊ะ
Mr.kuhafizee  yusoh
kuhafizee.y@pnu.ac.th
061 245 9853

พนักงานขับรถ

Artboard 1 copy 15

นายแวฮาซัน วาเต๊ะ
Mr.Waehasan  Wateh
waehasan.w@pnu.ac.th

คนงาน